25 ตอบกลับ

ใช้ค่ะ เราทำร่วมทำวัดอุณหภูมิ วันที่ไข่ตกแล้วขีดเข้ม ตรงกับกราฟอุณหภูมิเป๊ะเลยค่ะ เพิ่งทำได้เดือนที่สองก็ท้องเลย

VIP Member

เราใช้ยี่ห้อนี้นะคะ ซื้อมาเป็นร้อย ได้ใช้อยู่5 อัน มันจะขึ้นเข้มกว่าทุกวัน และก็เข้มกว่าแถบ คอนโทรลค่ะ ถ้าไข่ตก

ไม่โอเครคะยี่ห้อนี้ ใช้อยู่ ตรวจวันไหนก็ขีดเท่าเดิม ไม่เข้ม ไม่จาง ตรวจ 6 วันแล้ว เหมือนกันทุกวันคะ

เราใช้ค่ะ ตรง โอเคเลย ตอนนี้ท้องแล้วค่ะ บ้านนี้เทสไข่ตกเดือนเดียวติดเลยค่ะ ยี่ห้อนี้เลย

เราก็ตรวจด้วย ละก็สังเกตอาการด้วย เลยจัดทั้งหน้าทั้งหลังวันตกไข่เลยค่ะ ลุ้นอยู่ 😁

VIP Member

ส่วนตัวว่าโอเคนะคะถ้าตรวจตามเวลางดน้ำงดอาหาร 2 ชั่วโมงก่อนตรวจก็จะเห็นผลค่ะ

TapFluencer

เคยใช้ก่อนท้องคะ ไข่ตกตรงกับเทส ก่อนวันตกจริง2วันจะมีมูกใสออกมา

ไม่ขึ้นเหมือนกันค่ะ ใช้มาเกือบ20อัน ตลอดเดือน งงมากเหมือนกัน

เราใช้คะ มีน้องกับอันนี้เลยยี่ห้อนี้ เราใช้เดือนแรกท้องเลย

แม่บ้านนี้ก้อซื้อที่ตรวจแบบนี้ระค่ะ ตอนนี้ 14weekแล้วค่ะ