33 ตอบกลับ

ถ้ากลัวไม่ทันก่ซื้อเสื้อผูก/ผ้าอ้อม/ผ้าห่อตัว/ผ้าเช็กตัว/ถุงมือถุงเท้าหมวกไปก่อนจ้าที่เหลือออกจากรพ.ค่อยซื้อ

บ้านนี้ก้ออีก​ 2​ เดือนเหมือนกันค่ะ​ แต่ยังไม่ได้เตรียมอะรัยเรย​ แม่สามีบอกไม่ต้องรีบเดวแม่เตรียมให้เองค่ะ

เสื้อแบบกระดุมสะดวกกว่าน่ะคะ บ้านนี้ลองใช้แบบผูกหน้า สายผูกทิ่มปากน้องไปล่อในน้องตื่นอีก 555

แอบเข้ามาเก็บข้อมูลค่ะ 😂😂 พึ่ง 10 วีคเองค่ะ แต่ต้องจดไว้ว่าต้องเตรียมอะไรบ้าง ถึงเวลาแล้วจะได้ไม่งง ขอบคุณคุณแม่ที่ให้ข้อมูลนะคะ 🥰

บ้านนี้อีก2เดือนคลอดเหมือนกันค่ะแต่ยังไม่เตรียมของ จะเริ่มเตรียมเดือนหน้า

เรามีชุดผูกบอดี้ขายมือ2งานนำเข้า ราคาถูกๆจัดเชตแม่ๆสนใจทักเฟชได้จ้า

เรายังไม่ได้เตรียมอะไรเลยคะ ที่บ้านไม่ให้เตรียม อยากซื้อมากๆ 😅

บ้านนี้อีกเดือนกว่าๆ ค่ะ ได้แค่เสื้อ กางเกง ผ้าห่อตัว

บ้านนี้ก็ไม่ครบนะคะ พอคลอดแล้วคนมาเยี่ยม ครบเลยคะ

VIP Member

บ้านนี้จะคลอดเดือนหน้าเเล้ว ยังได้นิดเดียวเองค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะเดือนหน้าก็จะคลอดแล้วแต่ก็ยังเตรียมได้หน่อยเดียว

บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยคะ7เดือนกว่าแล้ว