ขอกำลังใจค่ะ

แฟนส่งข้อความมาบอกเลิกและขอแยกทาง เขาไม่รับผิดชอบค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น ตอนนี้เหลืออีกแค่15วันที่จะคลอดค่ะ เขาหาว่าเราไปนอนเอากับผู้ชายข้างห้องตอนเขาไม่อยู่ทั้งที่เราก็ไม่เคยแม้แต่คิดที่จะทำ เขาดูถูกเราสารพัด แต่พอเขาจะจากไปมันก็ทำใจยากมากค่ะบอกตรงๆตอนนี้ทำได้แค่ร้องไห้ค่ะ เพราะยังงัยก็ต้องสู้ค่ะ ไหนจะค่าห้องค่าหนี้ต่างๆที่เขาทิ้งไว้ให้รับผิดชอบ ต้องเก่งแค่ไหนคะถึงจะผ่านคืนนี้ไปได้ เขาบอกให้เราไปผูกคอตาย เขาบอกว่านี้คือทางออกที่ดีที่สุดสำหรับเรา😭 ขอคำปรึกษาจากแม่ๆหน่อยค่ะ เราเหนื่อยมากแล้ว หรือจะทำตามที่เขาบอกดีคะ

69 ตอบกลับ

แม่ต้องสุ้เพื่อน้องนะคะ. น้องใกล้จะคลอดเเล้ว เชื่อค่ะ ว่าเเม่ต้องผ่านมันไปได้ สู้ๆนะคะเเม่

สู้ๆนะคะแม่ ทุกปัญหามีทางออกเสมอ ลูกคือสิ่งสำคัญค่ะ คนมันจะไปปล่อยไปเถอะ เก็บไว้มีแต่ปวดใจ

อดทนเพื่อตัวเล็กนะคะแม่ เป็นกำลังใจให้ค่ะ เชื่อว่าแม่จะต้องผ่านเรื่องราวแย่ๆไปได้

สู้ๆน่ะแม่ อีกไม่กี่วันแก้วตาดวงใจของแม่ก็มาเติมเต็มทุกอย่างในชีวิตให้แม่น่ะ

ผู้ชายที่คือแบบ เดนม​นุษย์​แล้ว สู้ๆนะคะ​แม่ ขอให้​เจอ​แต่​สิ่งดี​ๆ​นะคะ​

เป็นกำลังใจให้นะคะแม่ ไม่มีเขาแต่เรามีลูก เป็นแรงผลักดันเราให้สู้คะ

VIP Member

ชีวิตเราและลูกมีค่ามากกว่าคำพูดของ ผช. คนนึงค่ะแม่ ยังไงก็สู้ๆนะคะ

เป็นกำลังใจให้นะค่ะ สู้เพื่อลูกค่ะ เด่วทุกอย่างก็ดีขึ้น สู้ๆนะคะ

สู้ๆนะคะ อีกนิดเดียวกำลังใจก็จะออกมาแล้ว ทุกอย่างมีทางออกนะแม่

สู้ๆจร้ เพื่อลูกนะคะ เดียวก้จะได้เจอลูกแล้วนะคะ สู้ๆคะ