146 ตอบกลับ

แล้วแต่คนค่ะ ของเรา3เดือนเต็มๆ บางคนก็แพ้ยันคลอด

เข้าเดือนที่4เริ่มกินได้ แต่ก็ไม่100% ยังเหม็นๆอยู่

พออายุครรภ์ได้ 4 เดือนจะไม่แพ้ท้องแล้วค่ะบ้านนี้

VIP Member

แล้วแต่คนค่ะแม่ บ้านนี้แพ้ถึง 6 เดือนเลย ทรมานมาก

บ้านนี้แพ้ท้องตั้งแต่เดือนแรกจน5เดือนเลยคะ

บ้านนี้แพ้4เดือนค่ะ 4เดือนแรก ทรมานที่สุดเลยค่ะ

บางคนอาจจะเป้นเดือนค่ะแต่เรานี่แพ้แค่3-4วันค่ะ

บ้าน​นี้​หาย​แพ้​ตอนจะ​เข้า​เดือน​ที่​5​ ค่ะ​

แพ้ 2 เดือนค่ะ. กว่าจะดีขึ้น เริ่มเข้าเดือนที่ 5

แล้วแต่คนนะคะคุณแม่ แม่บ้านนี้แพ้ยันคลอดจ้า