146 ตอบกลับ

บ้านนี้แพ้มา3เดือนค่ะหลังๆมีคลื่นไส้เวียนหัวแต่ร่ะเดือนก้มีอาเจียนบ้าง

ตอนนั้นแพ้หนักมากๆ อยู่ประมาณ 3 week พอขยับเข้าเดือนที่ 4 หายอย่างไม่น่าเชื่อ

ตอนนี้ 9 วีคแพ้หนักมากอ้วกตลอดเวลาเลย ภาวนาให้หายแพ้เร็วๆ ทรมานมากค่ะ

บ้านนี้แพ้ท้อง ถึง 5 เดือนกว่า นี้พึงจะดีขึ้น พอทานอะไรได้บ้าง สู้ๆนะคะ

แพ้ตอน2เดือนตอนนี้3เดือนเริ่มจะแพ้หนักขึ้นอาจเป็นเพราะทำงานหนัก..😅

6 week แล้วค่ะ ไม่มีอาการแพ้เลย กินข้าวได้ปกติ เหมือนเดิม สู้ๆนะคะ

บ้านนี้แพ้ท้องตั้งแต่ยังไม่รู้ว่าท้อง ตอนนี้13w+5 ก็ยังแพ้อยู่เลยค่ะ

บ้านนี้ตั้งแต่4วีค นี่10วีคแล้วค่ะ ไม่มีท่าทีจะลดลงเลย😂 สู้ๆนะคะแม่

VIP Member

เข้าเดือนที่ 4 จะดีขึ้น แต่ก็แล้วแต่คนนะค่ะ บางคนแพ้ยันคลอดเลยก็มี

นี่แพ้ตั้งแต่สัปดาห์ที่ 3 จนตอนนี้ 16 สัปดาห์แล้วยังไม่หายเลยค่ะ