5 ตอบกลับ

VIP Member

อาจจะเบื่อค่ะ ลองเปลี่ยนอย่างอื่นให้น้องทานนะคะ บ้านนี้ให้กินนึ่งปลานิล อาทิตย์ล่ะ 2-3 ครั้ง ติดกันทุกวันจะไม่กินค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ลูกก็ไม่กิน ซื้อแบบสำเร็จข้าวต้มปลาแซลมอนเด็กมาให้ ก็ไม่กิน น่าจะคาวค่ะแม่555

ลองแล้วค่ะ ตับไข่ไก่ปลา กินแต่กับไม่กินข้าวเลย😭

อาจจะเบื่อค่ะ บ้านนี้น้องไม่ทานปลาเลยค่ะ มีแค่หมู ไข่ ไก่บ้างเป็นบางครั้ง

ลองค่ะ กินแต่เนื้อปลานิลนึ่ง ไข่ตุ๋นค่ะ ข้าวไม่กิน

ลูกเบื่อหรือเปล่าค่ะ ลองเปลี่ยนให้ดินแบบอื่นดูค

ลองแล้วค่ะแม่ น้องชอบกินกับเล่นๆไม่กินข้าวเลยตอนนี้หนักใจมาก😭😭😭

Super Mum

น่าจะเบื่อ เป็นเหมือนกันค่ะ

ต้องลองค่ะแม่ อย่างบ้านนี้เคยชอบขนมปัง ตอนนี้ก็ไม่ค่อยกิน 😔