47 ตอบกลับ

น่าจะไม่ท้องนะค่ะ หรือถ้าไม่เเน่ใจอีกสัก อาทิตย์ค่อยตรวจใหม่นะค่ะ ของเราตรวจ ตอนขาดไป 2อาทิตย์ ค่ะ ตอนนี้ 4เดือนเเล้วค่ะ ไปตรวจที่ รพ เลยค่ะ ตรวจผลเลือดเลยจ้า

แอบเห็นอีกขีดนึง ของบ้านนี้ก็แบบนี้ค่ะ จางมาก มาก มาก ถ้าสังเกตุไม่ดีก็ไม่เห็น ผ่านไปอีกสองวัน ชัดเลยค่ะ แม่รออีกวันสองวันแล้วตรวจอีกทีนะคะ

นี่รอบที่3แล้วจ้าาา รอบดูรอบต่อไปค้าา

รออีกสัก1สัปดาห์ค่อยตรวจอีกรอบค่ะ ตรวจตอนเช้าฉี่แรก ฉี่ทิ้งก่อนนิดนึงค่ะ แล้วค่อยตรวจ ถ้ายังไม่แน่ใจไปตรวจเลือดที่ รพ.อีกครั้งได้ค่ะ

บ้านนี้ก้อแบบนี้จ้าา​ ตรวจครั้งแรก​ อีกวันตรวจอีกที ตอนนี้​32wแล้วจ้า รออีก​สัก​2-3 แม่ตรวจใหม่ร้ะค้ะ​ ขอให้โชคดีค้ะ​❣️

บ้านนี้รอบที่3แล้วจ้าาา รอดูรอบต่อไปค้าาา

มีมูกใสๆปนเลือดแบบนี้​ วันนี้วันที่3แล้วคะ​ ปวดท้องน้อยร่วมด้วย​ แต่ไม่มากคะ​ จะเปนอะไรไหมคะ

ลองซื้อมาสัก 2-3 อัน ตรวจอีกรอบน๊าา ของเราก็ขึ้นชัดอัน จางอัน ตรวจตอนตื่นเช้าเลยชัวร์ป๊าบบ

VIP Member

ตรวจก่อนปจดมา1วันค่ะ ...หลังจากนั้นตรวจทุกวันเข้มจนจะทะลุที่ตรวจเลยค่ะ ตอนนี้18+6แล้วค่ะ

ยินดีด้วยคะแม่💕

ไม่ท้องค่ะที่เห็นคือรอยเทส แบบหยดจะมีรอยเทสค่ะถ้าไม่มั่นใจซื้อแบบจุ่มมาตรวจ

มีน้องแน่นอนค่ะ ของเราตรวจตอนประจำเดือนหาย4วัน ขึ้นแบบนี้เลย ตอนนี้7W5D แล้ว

งั้นต้องตรวจตอนเช้าอีกทีค่ะ ฉี่แรกของวันค่ะ

VIP Member

อีกสัก 3-7 วันลองตรวจใหม่ดูค่ะ เมื่อฮอร์โมนเพิ่มขึ้นขีดอาจจะชัดขึ้นค่ะ

รอบนี้รอบที่3แล้ว รอดูรอบต่อไปค้าา