50 ตอบกลับ

รออีกซัก3-7วันตรวจซ้ำนะคะ บางทีอาจไม่ท้อง บางทีอาจยังไม่ขึ้นขีดค่ะ

บ้านนี้ตรวจตอนประจำเดือนขาด15วันค่ะเพร่ะแม่เอาชัว ตอนนี้9+2wแล้วค้ะ

ซื้อมาตรวจซ้ำอีกรอบดูค่ะ เอาฉี่ตอนเช้าค่ะ ตื่นนอนแล้วตรวจเลย

เราชอบจดบันทึก ตรวจเว้นกันสักหน่อย😊 ลองตรวจซ้ำดูนะคะ

เห็นสองขีด อีกขีดจางงมากๆ ค่ะ แนะนำซื้อมาอีกยี่ห้อนะคะ

แนะนำให้ซื้อที่ตรวจแบบ 10 miu มาตรวจนะคะ มีขายในวัตสันจ้า

อีก2-3ตรวจอีกรอบค่ะ แนะนำเป็นตอนเช้าจะดีมากๆค่ะ

บ้านนี้แบบนี้เลยพอไปตรวจท้องได้4สัปดาห์จ้า

ประจำเดือนขาดกี่วันจ้ะ ขึ้นขีดเดียวทั้งสามอันเลยเหรอจ้ะ

ตรวจใหม่ค่ะ ให้ชัวไปตรวจกับคลีนิกหรือรพ.ค่ะ

VIP Member

ถ้าไม่สบายใจ พรุ่งนี้เช้าตรวจใหม่อีกรอบนะ