103 ตอบกลับ

เมื่อวานเราไปซาวมากะว่าจะรู้เพศลูก แต่หมอบอกว่า เหมือนจะเจอน้องอีกคน ซึ่งอยู่กันคนละท่า แต่เครื่องไม่สามารถแพลนให้เห็นทั้ง 2คนพร้อมกัน นี่คืองงมาก

บ้านนี้ซาวด์เมื่อวันที่ 18 พฤษภาคม อายุครรภ์ 19+6 น้องอายค่ะหนีบขาไว้ แม่ก็ลุ้นต่อไปค่ะไม่ยอมให้ดูเลยค่ะ

สาธุๆๆค่ะขอให้เป็นผู้หญิงนะคะ

บ้านนี้17ตุลา 18+4วีค ท้องสอง ชายค่ะ แม่ลุ้นหญิงหนักมาก เพราะคนแรกก็ชาย สรุปได้ชายมาสองเลย 555555

มาแบบเดียวกัน ผู้ชายแน่ ๆ คุณแม่ บ้านนี้ กำหนด 17 ตุลาคะ ได้ผู้ชายครับผม นน.211 g แล้วจ้า

27ตุลาค่า หมอนัดซาวด์อาทิตย์หน้าค่า แต่หมอบอกว่าเห็นจู๋ออกมาแล้วตอนเดือนที่แล้ว

19สัปดาห์ค่ะ หมอบอก70%ผู้ ญ ค่ะ อีก 30% ต้องเป็น ญ นะ แม่อยากได้ลูกสาว 😁😁 20ตุลา จ้า

ชัดมากแม่ นี่ตอน16w หมอบอกพุชาย พอมา21w หมอบอกพุหญิง🤔🤔ต้องรอเดือนหน้าอีก🤣

17 week 4 dayเพิ่งซาวด์วันนี้คุณหมอบอกได้ผู้ชายจ้า กำหนดคลอด23ตุลา น้ำหนัก234กรัม

กำหนดวันเดียวกันเลยคะแม่^^

บ้านนี้ 26 ตุลา ซาวน์เห็นเพศชายชัดตั้งแต่12w ค่า ซาวน์ตอน17+5 w น้อง240 กรัมค่า

20 ตุลา ซาวด์แล้วยังไม่ทราบเลยค่ะ หมอนัดดูอีกที1เดือน