50 ตอบกลับ

VIP Member

เกิดมาก็โตเลยลูก เค้าถึงว่าชุดแรกเกิดไม่ต้องเยอะ ใส่ได้แปบเดียว

คุณแม่ ทานอะไรบำรุงคะ บ้านนี้28+2wลุงหมอบอกน้ำหนักต่ำกว่าเกณฑ์

ลองทานน้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นทุกเช้าดูนะคะ

ยินดีด้วยจ้า แข็งแรงปลอดภัยทั้งคุณแม่และน้องนะจ๊ะ

น่ารักจังเลยค่ะ คุณแม่ทานอะไรบำรุงน้องบ้างคะ

แม่ไม่แพ้ท้องกินทุกอย่างเลยค่ะ ส่วนตัวคิดว่าเป็นน้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นค่ะ กินทุกเช้าเลย

หูยยยยย ทำไงให้ได้แบบนี้ค่ะเนี่ย น่าฟัดจัง

แม่บำรุงอะไรคะน้ำหนักน้องดีมากเลยคะ

คลอดง่ายจังเลยค่ะดูแลตัวเองยังไงคะ

เหมือนเด็กหลายเดือนเลย เป็นคนมากๆๆ

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้เลี้ยงง่ายๆ นะคะ

คุณแม่บำรุงอะไรไปค่ะ น่ารักมาก💞