15 ตอบกลับ

มีใบซาวมั้ยคะคุณแม่ ลองดูรูปจากใบซาวน่าจะช่วยได้ค่ะว่าคุณหมองง หรือพูดผิด หรือป้อนเพศลงในใบนี้ผิดกันแน่ค่ะ

ยินดีค่ะคุณแม่^^

ข้างบนที่ใส่เป็นเพศ ญนั้น เป็นข้อมูลเพศของคุณแม่ค่ะ ไม่ใช่เพศลูกค่ะ ของบ้านนี้ก็ได้ลูกชาย

ขอบคุณมากค่ะแม่.

เพศในใบจะเป็นการที่หมอป้อนค่าให้เครื่องซาวน์ค่ะ จะเป็นเพศคนที่ถูกซาวน์นะคะ

เหมือนทุกๆที่จะไม่ใส่เพศลูกในใบซาวน์นะคะ มีแต่เพศคนที่โดนซาวน์(ทีแรกก็คิดว่าเป็นเพศลูกเหมือนกัน😅)

เพศลูกจะระบุในภาพอัลตร้าซาวค์ ค่ะ

ดูตรงไหนค่ะได้แบบนี้มาเหมือนกันค่ะ

เห็นมีแม่มาตอบว่า เป็นเพศของคนที่ถูกซาวค่ะก็คือตัวแม่เอง ตรงนั้นไม่ใช่เพศลูก

หมอจะ บอกแบบนี้ค่ะ ว่าได้ผชรึญ

ใช่ค่ะ แบบนี้เลยคุณแม่

ในใบซาวบอกเพศของคุณแม่จ้า 😍

เพศของคนไข้ค่ะ (ตัวแม่เอง)

ขอโทษนะคะดูเพศตรงไหนในใบคะ

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้ได้ลุกชายค่ะ