151 ตอบกลับ

กินชาหัวปลีของชาอุ่นรักค่ะ มาไวมาก กระตุ้นน้ำนมมาเยอะมาก ขอให้น้องหายไวๆนะคะ

ขอให้แข็งแรงๆจ๊า คุณแม่ขยันปั้มกระตุ้นทุกๆ 2 ชม. ดื่มน้ำหัวปลี ,น้ำขิงอุ่นๆจ๊า

ลองดื่มน้ำหัวปลีดูค่ะ และปั้มกระตุ้น ขอให้น้องหายไวๆนะคะ สู้ๆนะคะคุณแม่

ปั๊มนมบ่อยๆคะคุณแม่ ถึงไม่ออกก้อปั๊มไป ทุก3ชม ครั้งละ40นาที สลับข้างคะ

สู้​ๆ​คะ​ แม่​ เป็น​กำลังใจให้นะค่ะ ของเรา​น้องเป็นหนักกว่านี้อีก

กระตุ้นน้ำนมด่วย หัวปลีต้มกับขาหมูค่ะ และขอให้น้องหายไว้ๆจ้า

ขอให้น้องหายไวๆนะคะคุณแม่ น้องน่ารักตาแป๋วจังเลยยยย

พยายามเอาน้องเข้าเต้าค่ะวันนี้มาตอนคลอดน้องได้ 2 วัน

VIP Member

สู้ๆ นะค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ แข็งแรงๆ นะลูก❤️

VIP Member

ขอให้น้องแข็งแรง ไวๆ และออกจากโรงพยาบาลไวๆนะคะ