21 ตอบกลับ

VIP Member

หนูได้33w. เมื่อไหร่จะแตกออกมาให้ได้หอมได้อุ้มได้ลำบากแบบนี้บ้างนะ รอไม่ไหวแล้วค่ะ 😭😭😭

สู้ๆนะคะคุณแม่อีกนิดเดียว

แม่มีอาการยังไงเหรอคะ ก่อนคลอด บ้านนี้ 38w ยังเงียบอยู่เลย

ไม่มีอาการอะรัยเลยค่ะ อยุ่ๆเที่ยงคืนกว่าเลือดออกสดๆ ไม่เจ้บไม่ปวดไม่มีอาการอย่างอื่นเลย

VIP Member

ชื่อเหมือนกันเลยค่า ตั้งใว้ณติณทร์ ดช.ติณภัทร์

ชื่อจิงชื่อเดียวกันเลยค่ะแม่

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักน่าชังจังเลยค่ะ❤️

ขอบคุณค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงโตไวๆนะตัวเล็ก

ขอบคุณนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ 37วีคยังเงียบอยู่เลย

สู้นะค่ะอีกนิดเดียว

ยินดีด้วยนะคะแม่ น้องหล่อมาก😊😊

ขอบคุณค่ะ😍

ตัวน้องใหญ่ประมานไหนค่ะแม่

ตัวเล็กไม่ใหญ่เลยค่ะ

แข็งแรงโตไวนะลูก

ยินดีด้วยนะจร้า