21 ตอบกลับ

VIP Member

ประกาศผลผู้ชนะในแต่ละรางวัลนะคะ 🎉🎉 ขอแสดงความยินดีกับคุณ..... 🧡พัชราภรณ์ 4665749 - Megnent ABC 💚แม่น้องผิงผิง 934469 - แท่งไม้คณิตศาสตร์ 💜Sirirat saising 854774 - 300 แต้ม รอรับของรางวัลจากทางเราได้เลยนะคะ

ขอบคุณนะคะ

แอดไม่ปราณีเลย 😅 แต่อยากได้ของ ก้ต้องเล่นต่อ

จัดไปค่า อิอิ

อ่อยยยย​เมื่อยนิ้วแย้ววววแอดดดดด😙😜

VIP Member

ท้อแล้วค่ะ ไม่เคยได้เลยค่ะ สู้ไม่ไหว😅

อย่าท้อแม่ สู้ๆ ค่ะ ต้องได้สักครั้งน่า ✌✌

อยากได้...ตาลายนิ้วจะล็อคละเมื่อยแฮง

แอดขา เมื่อวานยังปวดนิ้วไม่หายเลย😆😆

นาทีนี้เบาไม่ได้ค่า จัดหนักทุกวันแน่นอน แม่ทายาก่อนน้า

ไม่เคยได้เลยค่ะแอด ตาลายหมดแล้ว

ยังมีของอีกเยอะแม่อย่าท้อน้า

โอ้ยยแอด นิ้วจะล็อกไหมคะ

ไม่คาดหวังก็ไม่ผิดหวัง😁

รุ้สึกตาลายกับหัวใจ😂😂