33 ตอบกลับ

บ้านนี้4พฤษาคมค่ะ ตอนนี้ปวดหลังมากปวดสะโพกแทบจะเดินนั่งนอนไม่ค่อยได้มันปวดช่วงสะโพกลงขา

สู้ๆไปด้วยกันค่ะคุณแม่🥰🥰

บ้านนี้1พฤษภาคม ตอนนี้หายใจไม่ค่อยสะดวกเริ่มทำอะไรก็ลำบากแล้วค่ะแต่ยังทำงานเหมือนเดิม

กำหนดคลอด10พ.ค ท้องสอง ทำงานไม่ไหว วิ่งอ้วกแทบทั้งวัน 🥹 ในท้องก็ บันเทิงแทบทั้งคืน

บ้านนี้กำหนด19พฤษภาคม66ค่ะ 23w3d ปวดหลังปวดสะโพก เวลาลุกก้อโอ๊ยเเต่ไม่ไดเทำงานค่ะ

นอกเรื่องนะคะ ตอนแม่ท้องประจำเดือนมาครั้งสุดท้ายเมื่อไหร่ค่ะ

กำหนด4พ.คค่ะ แบกท้องไม่ไหวแล้วจ้า ปวดหลังมากๆ ลูกก่ดิ้นแรงมาก

ทีมเดียววันเดียวกันเลยคร้าา ปวดหลังมากก ปวดขาหนีบด้วยจร้าา

21+6วีค รุ้สึกว่าท้องใหญ่มากค่ะเหมือนกันค่ะ..กำหนด22พ.ค66

23+1 คลอด 20 พฤษภาคม ยังทำงานประจำอยู่จ้า 🤣 ท้องที่ 2 ค่ะ

ขอบคุณจ้าแม่ เช่นกันนะคะ @Kai Jaew

TapFluencer

2 พค ดิ้นเก่งไม่ไหววว ดีหน่อยที่งานประจำนั่งตลอด