ดื่มนมยี่ห้อไหนกันค่ะ

เเม่ๆ ทานนมยี่ห้อไหนกันบ้างค่ะ พึ่ง9วีคค่ะ เเบบชง หรือเเบบกล่องดีค่ะ

51 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

หมีค่ะ

VIP Member

แลตตาซอย ดีน่างาดำ น้ำเต้าหู้ ไวตามิลค์งาดำ นมตราหมี สีชมพู สีเหลือง ลูกออกมาผมดกดำและหนามากจ้า

บ้านนี้ดื่มสลับกันหลายยี่ห้อค่ะ

กล่องค่ะ หลายสูตร เน้นน้ำตาลน้อยไขมันต่ำ

กล่อง

ดื่มทั้งหมดเลยค่ะ สลับเปลี่ยนกันไป

บ้านนี้กินแอมมัมแบบชงกับนมวัวแดงค่ะ

แอนมัม ตราหมีสีชมพู น้ำเต้าหู้ ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กินหลายยี่ห้อค่ะ เอนฟา แอนมัม หมี ดีน่าถั่วเหลือง เปรี้ยวดัชมิลล์

แอนมัน ตรา​หมี​ชมพู​ น้ำ​เต้าหู้​