ควรทำอย่างไรดี

เเฟนเเอบมีคนอื่นทั้งๆที่เราท้อง7เดือนจนจะ8เดือรเเล้ว เขาเเอบคุยเเอบมีกับคนอื่นทั้งๆที่นอนข้างกันทุกวันเขายังทำ พอเราจับเขาก็ไม่สำนึกไม่ขอโทด เเถวยังด่ายังด่าเราทำร้ายเราสารพัด พอเราขอเลิกเขาก็ไม่ยอมเลิกอ้างถึงลูก เเต่สิ่งที่เขาทำไม่คิดถึงลูกเเละเราเลยสักนิด เขาทำลายข้าวของ ของเรา เเถมยังบังคับข่มเหงเราสารพัด ควรทำไงดีค่ะทรมานมาก ความอดทนเรามีขีดจำกัด??

38 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กลับบ้านไปอยู่กับครอบครัวดีกว่าค่ะ

หนีออกมาเลยค่ะ ถ้าแม่ไม่ลำบากอะไร

เลิกค่ะ อยู่คนเดียวอยู่กับลูก

VIP Member

ขอให้ผ่านพ้นไปได้ด้วยดีนะคะ

กลับไปอยู่กับครอบครัวเราค่ะ

เลิกค่ะ ขอให้สู้ๆ ต่อไปนะคะ

VIP Member

ปล่อยค่ะ แล้วเดินหน้าต่อไป

Super Mum

ออกไปจากชีวิตเขาค่ะ

กลับบ้านเราค่ะแม่

หนีออกเลยค่ะแม่