17 ตอบกลับ

ท้องแรกเราก้อกินน่ะ ตอนนี้ท้อง2 ก้อซื้อมากินอีก แต่ก้อกินบ้างไม่กินบ้าง กินนมจืดสลับกันไป ส่วนตัวก็อโอเคร รสนี้ ทานง่ายอร่อยดีค่ะ อีกตัวเป็นโลชั่นทาผิว เอามาทาท้อง หอมดีชอบมาก

ขอบคุณค่ะ

ถ้าข้างกล่องเขียนว่าห้ามก็ควรหยุดทานทันทีค่ะ ยาที่คุณหมอจ่ายถือว่าเพียงพอต่อการบำรุงน้องแล้วค่า

ในยาบำรุง ไม่มีProtine นะคะ เพราะงั้นเราต้องทานจาก พืช ไข่ เนื้อสัตว์

ส่วนตัวทานอยู่คะทานตั้งแต่ก่อนท้องตอนนี้ 31 สัปดาห์ก็ยังทานอยู่คะพบนักโภชนาการก็แนะนำให้ทานคะ

ทุกรสชาติอร่อยหมดคะ😄

ทานเหมือนกันค่ะ ท้องแรกก็ทานน้องออกมาน้ำหนักดีมาก ตอนนี้ท้อง 2 ก็ซื้อมาทานค่ะ

น่ากลัวจังค่ะ เราไม่กล้าทาน ถ้าไม่ใช่ยาที่หมอจ่ายให้มา

ใช่ค่ะพอดีมีคนซื้อมาให้ค่ะ

ทานไปแล้ว 4 กระป๋องค่ะ คนโต ก็เคยทาน ลูกฉลาดดี

ขอบคุณค่ะแม่

ทานได้นะคะคุณแม่ บ้านนี้ก็ทานอยู่คะ😊

ใช่คะ 😊💕

VIP Member

ทานอยู่ค่ะ แต่เป็นแบบ original ค่ะ

บ้านนี้ทานของHerbalifeค่ะ

VIP Member

ทานได้บ้างแต่ไม่ควรบ่อย

ขอบคุณค่ะ