4 ตอบกลับ

ถ้าไม่อ้วกยังไงก็ไม่อ้วกค่ะ เราก็พะอืดพะอมอยากจะอ้วกมาก แต่มันไม่อ้วก ล้วงคอก็ไม่อ้วก 1-2 เดือนก็หายแม่

ลองล้วงคอแล้วก็ไม่อวกจริงๆค่ะ คลื่นไส้พะอืดพะอมมากเลย😫

ทางนี้ใส่แมสตลอดค่ะ 🤣🤣 ไม่ถึงขั้นเหม็น แต่ชวนอ้วกกก อ้วกแล้วโล่งขึ้นค่ะ

เราล้วงคออ้วกตลอดเลยค่ะ อ้วกแล้วก็โล่งไปพักนึง

อาการแบบนี้เรียกแพ้ท้องไหมคะ

เรียกว่าแพ้ท้อง หรือผลข้างเคียงคะ เพราะตอนนี้ท้อง 7wค่ะ มีอาการแบบนี้เหมือนกัน คนรอบข้างชอบถามว่าแพ้ท้องไหม อาการเป็นแบบพี่เลยค่ะแต่เป็นบางวันเลยไม่รู้จะตอบเค้าว่าแพ้ไหม🤣