38 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดคลอด30ตุลาค่ะ ท้องแม่ใหญ่มากตึงมากช่วงนี้ดิ้นเก่งถีบท้องแม่เบี้ยวเลย ท้อง2ลูกสาวจ้า

บ้านนี้รู้เพศตั้งแต่20wแล้วค่ะ

บ้านนี้36+3wแล้วค่ะ กำหนด14ตุลา ปวดเอวมาก ยืน เดิน นั่งลำบาก เท้าเริ่มบวมแล้วจ้า

กำหนด 29 ตุลาเหมือนกันเลยค่ะ ปวดเมื่อยไปทั้งตัวเลยค่ะ กลางคืนฉี่บ่อยมากกกก

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ พลิกตัวก็ยาก ลุกก็ยาก ฉี่ทั้งวัน เท้าก็ปวดบวมด้วย😅

บ้านนี้6ตุลาค่ะ ฉี่บ่อยปวดหน่วงๆเหมือนกันค่ะ ยังไม่มีวี่แววแต่อย่างใด

เวลาเดินปวดจิมิมากค่ะ 😂😂

บ้านนี้ 34w4d กำหนด 30 ตค แต่น่าจะคลอดก่อน ฝากพิเศษ 38w หมอก็ไห้คลอดแล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด31ตุลาค่ะได้ลูกสาวค่ะปวดเอวปวดขาเหมือนกันค่ะ

VIP Member

กำหนด 29ตุลาเหมือนกันค่ะ ท้อง2แล้วไม่รู้จะคลอดก่อนหรือป่าวว

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ อาการเหมือนกันเลยคะอยากคลอดแล้ว

คลอดวันเดียวกันเลยคะเเม่ เเต่เราได้ผ่าคะ คุนหมอให้ผ่า15 ตุลาคะ

เราตัวเล็กคะ น้องตัวใหญ่คะ ไม่สามารถคลอดเองได้คะหมอเลยให้ผ่าคะ