40 ตอบกลับ

อันตรายค่ะ หาหมอเลย อาจเป็นอาการ แท้งคุกคาม หรืออาจจะแทงได้

รีบไปพบหมอเลยค้า. อาจแท้งคุกคามได้นะค่ะ อันตราย ต่อลูกมากค่ะ

ขอบคุณมากมายค่ะ 😍😂

ถ้ามีเลือดออกควรพบแพทย์นะคะอย่าปล่อยไว้จะอันตราย

ค่ะ น้องเสียแล้ว😭😭คุณแม่ทำใจไม่ได้

รีบหาหมอนะคะแม่ อาจจะเป็น ภาวะแท้งคุกคามได้ค่ะ

รีบไปหาหมอเลยค่ะแม่ คนท้องไม่ควรจะมีเลือด ออก

เลือดออกตอนท้องอ่อนไม่ปกตินะคะ รีบไปหาหมอค่ะ

อันตราย​ค่ะ ตั้งครรภ์​ไม่ควร​มีเลือด​ออกค่ะ

อันตรายค่ะ รีบไปพบแพทย์และฝากครรภ์เลยค่ะแม่

อันตรายค่ะควรรีบหาหมอเสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ

อันตรายค่ะ ถ้าไม่รีบฝากเสี่ยงแท้งคุกคาม