82 ตอบกลับ

พญานาคคลายลูกแก้วใสๆ เค้าว่าได้ลูกสาว #ตอนนี้ก็กำลังท้องลูกคนเเรกก็คือลูกสาว#

ฝันเห็นเด็กหญิง หน้าคล้ายสามีเรา มาขอเป็นลูก หลังจากนั้น4-5เดือนเราท้องลูกสาว

ฝันว่ามีคนทำสร้อยเราขาดแล้วเขาก็บอกว่าจะซื้อมาคืนให้ค่ะก่อนท้องฝัน2รอบค่ะ

VIP Member

ก่อนท้องไม่ฝันค่ะแต่ตอนไปอัลตราซาวด์ฝันว่าแฟนชื้อสร้อยทองให้เส้นใหญ่มาก

ฝันเห็นเด็กผญมาให้หวย งวดนั้นคือถูก3ตัวตรงเลย ไปซาวด์ก็คือได้ผญทุกรอบ

ฝันว่ามีคนมาบอกให้ถอดแหวนพระค่ะ เพราะเราใส่สร้อยทองคล้องพระอยู่แล้ว

ฝันว่ากำลังยืนอุ้มเด็กผุ้ชายตัวขาวจ้ำม้ำ ฝันประมานนี้2วันติดๆเลยค่ะ

ฝันเห็นเด็กผู้หญิงแทบทุกคืนค่ะแล้วก้อฝรรว่าพ่อตัวเองให้แหวนทองค่ะ

ฝันว่าไปรบ ที่ไหนสักที่ แล้วมีคนเอาดาบโบราณมาให้ ได้ลูกชายคะ ท้อง2

ฝันว่าได้แหวนทองค่ะ​แล้วก็ฝันว่ามียายแก่ๆเอาสร้อยพระมาให้