เปิดประมูล 12.30น. เริ่มต้น 50 คะแนน *ไม่เสียค่าใช้จ่าย

ปิดแล้วจ้าาา เริ่มประมูลเที่ยงครึ่งตรงนะคะ ใครลงคะแนนก่อนเวลาไม่นับจ้า วิธีเสนอคะแนนประมูล แจ้งคะแนนคงเหลือ พร้อมบอกคะแนนที่ต้องการบิด (ไม่สามารถบิดเกินคะแนนสะสมที่มีอยู่ได้) เช่น: คะแนนคงเหลือ 999 คะแนน/ บิดที่ 500 คะแนน กฎกติกา การเข้าร่วมประมูล 1. สามารถบิดคะแนนได้โดยเพิ่มครั้งละ 5 คะแนน 2. เมื่อลงคะแนนบิดสินค้า หรือการประมูลแล้ว ถือว่าเป็นการรับทราบและยอมรับในกติกาการประมูล 3. ไม่อนุญาตให้ผู้เข้าร่วมบิด แก้ไข/ลบคะแนน ในโพส 4. หากมีการลบหรือแก้ไขโพส ทางทีมงานจะถือว่า “มีเจตนาในการปั่นป่วนและโกงการประมูล” และทีมงานจะดำเนินการกับผู้ใช้ตามสมควร 5. ผู้ชนะการประมูลคือ ผู้ที่ให้คะแนนสูงสุดก่อนปิดประมูล และเสนอคะแนนมากกว่าบิดก่อนหน้า ในกรณีที่ผู้ประมูลเสนอคะแนนมาซ้ำกัน ให้ผู้ที่เสนอมาก่อนเป็นผู้ชนะ 6. ผู้ชนะไม่สามารถขอยกเลิกหรือสละสิทธิ์ได้ในทุกกรณี 7. ผู้ชนะจะถูกตัดคะแนนออกจากระบบภายใน 3 วันทำการ และจะทำการจัดส่งของรางวัลให้ภายใน 14 วันทำการ (ไม่เสียค่าจัดส่ง) 8. การตัดสินของทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุด

425 ตอบกลับ

ขอโทษนะคะ เล่นเกมส์นี้ได้ของรางวัลไรเหรอค่ะ ไม่เข้าใจๆจิงๆค่ะบิดอะไร อย่าว่ากันนะคะเพิ่งเข้ามาเล่นแอฟนี้ แล้วคนที่ได้ต้องมีคะแนนสะสมสุงสุดหรือเปล่าค่ะ อ่านกติกาแล้วก็ไม่เข้าใจค่ะ

ขอบคุณมากๆคะ

VIP Member

แม่ ๆ คะ มาคอมเม้นต์กันหน่อยว่าอยากให้เราทำกิจกรรมอะไรอีก และอยากให้เอาอะไรมาแจกบ้าง มาเสนอกันได้เลยจ้า

รอค่ะ

VIP Member

ตัวอย่างการลงคะแนนประมูล แจ้งคะแนนสะสมปัจจุบัน พร้อมบอกคะแนนที่จะลงนะคะ เช่น คะแนนสะสม 999   ประมูล 55 คะแนน

VIP Member

ถ้ารอบหน้าแอดมินเปิดประมูลผ้าอ้อมเด็กแพคใหญ่(เลือกไซส์เองได้)แม่ ๆจะสนใจมั้ยเอ่ย?

พอดีแลกของรางวัลไปนานแล้วทำไมไม่ได้ของสักที

VIP Member

กิจกรรมดี ๆ แบบนี้มีมาอีกแน่นอน อย่าลืมติดตามแล้วสะสมคะแนนรอกันไว้นะคะ

รับทราบค่ะ

VIP Member

มีแต้มอยู่หน่อยนิด เล่นออกตัวบิดซะแรงเลย หมดสิทธิ มีให้ซื้อแต้มไหมค่า 😂

ขายไม่ได้จ้าาา

VIP Member

ถามค่ะ ถ้าเราร่วมประมูลแต่ไม่ชนะการประมูล เราจะไม่เสียคะแนนใช่ไหมคะ

VIP Member

ยึดตามเวลาของแอดมิน ปิดที่ 790 คุณแม่ จ๊ะจ๋า นะคะ ยินดีด้วยจ้า

ขอบคุณค่ะแม่😊💙

มาทันตั้งแต่เริ่มนะคะ ตั้งแต่บิดต้นๆคะแนนก็สู้เค้าไม่ได้แล้ว 555 😂

ขอบคุณที่มาร่วมสนุกนะคะคุณแม่ เดี๋ยวมีมาอีกแน่นอน ระหว่างนี้สะสมคะแนนรอไปก่อนจ้า ^^

VIP Member

ย้ำว่าเพิ่มทีละ 5 คะแนนนะคะ ห้ามข้ามจ้า ใครข้ามลบนะคะ