22 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ฉีดแล้วค่ะครบ2เข็มแล้วค่ะ จะมีอาการแค่เข็มแรก เข็ม2ไม่มีอาการเลยค่ะ

VIP Member

เราจะฉีดหลังคลอดค่ะเราก็ไม่กล้าฉีดเป็นอะไรขอเป็นคนเดียวพอค่ะ

เราฉีดครบ2เข็มแล้วฉีด ซิโนแวค กับแอสตร้า น้องแข็งแรงปกติจ้า

ขอบคุณค่ะ 😁😁 จะได้คลายกังวลบ้าง

เมื่อวานเราไปฉีดหมอไม่ฉีดให้ค่ะหมอบอกมีความเสี่ยงสูง

ฉีดครบแล้วคะ แอสตร้าที้ง2เข็ม ลูกแข็งแรงดิ้นดีปกติคะ

ฉีดครบสองเข็มแล้วเหมือนกันค่ะ แอสตร้าทั้งสอง ✌️

ฉีดไปแล้ว1เข็ม เหลืออีกเข็ม วันที่23เดือนนี้

ฉีดแล้วค่ะสองเข็ม แอสตร้าทั้งสอง

ฉีดแล้วเป็นไงบ้างคะ #แอสตร้า2เข็ม บ้านนี้ก้อแอสตร้า เข็ม2 วันที่18พ.ยนี้ มีความกังวลอยู่

20wชีดไฟเซอร์เข็มเเรกปกติดีค่ะ

28wฉีดไฟเซอร์เข็มเเรกแล้วค่ะ