181 ตอบกลับ

บ้านนี้กำลังจะเเต่งค่ะอีกไม่นานตอนนี้ได้5เดือนเเล้วค่ะ

เราท้อง 5 เดือน ถึงมีเวลาได้จัดงาน แต่หมั้นมาประมาณ 1 ปี หละ

เราแต่งตอนท้องได้ 4 เดือนค่ะ แต่หมั่นก่อนแต่งมา 8 เดือนจ้า

บ้านนี้แต่งตอน 6 เดือนกว่าๆเหมือนกันจ้า ยินดีด้วยนะคะ 😃

ของเราตอนนี้ 4 เดือน ว่าจะแต่งแต่ติดโควิด เลยตัองเลื่อน

ยินดีด้วยค่ะ8เดือนกว่าแล้วยังไม่มีแววได้เป็นเจ้าสาว55

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้สามียังไม่ยอมรับเลยว่าลูกตัวเอง

อีกสามวันจะแต่งแล้วค่ะ น้องอยู่ในท้องจะได้10วีคพอดี

บ้านนี้แต่งตอน 12week ค่ะ เขาเกิดจากความรักของพ่อกับแม่

บ้านนี้ก็คุยไว้รอคลอดค่อยแต่งค่ะรอโตวิดซาก่อน ค่ะ