181 ตอบกลับ

เราก็แต่งตอนท้องจ้า ไม่อายเลย ก่ะจะแต่งตอนคลอดด้วยซ้ำจะได้จุงมือลูกเข้าประตูวิวา😂😂

แต่งตอนท้องเหมือนกันค่ะ ไม่ต้องแคร์ใครค่ะ รับผิดชอบตัวเอง และครอบครัวได้ก็พอแล้วค่ะ

ขนาดแต่งงานบางคนเอาตัวเล็กเป็นพยานรักยังมีเลยค่ะ เรื่องแบบนี้อยู่ที่ใจกับคนมองค่ะ

ครอบครัวน่ารักมากเลยค่ะ บ้านนี้13วีคพ่อยังช็อคอยู่เลยค่ะ คุณพ่อเจ้าชู้หวงเรามาก

เช่นกันค่ะเเต่งตอนท้องได้4เดือน เลยได้ให้เด็กมานั่งตักบังท้องเเก้เคล็ดตามประเพณี

เหมือนกันเลยค่ะ อย่าไปสนคำคนเลยค่ะเขาไม่ได้มาหาเลี้ยงเราสักหน่อยจริงมั้ยคะ✌🏻✌🏻

ดีแล้วนะ หนูพ่อเด็กเขาไม่กลเาบอกพ่ออม่เขาก้วยซ้ำว่าหนูท้องเขากลับบอกเอาออกเถอะ

บ้านนี้ก็หมั้นเฉยๆรอคลอดแล้วค่อยแต่ง มีภาพงานแต่ง3คน คงน่ารักดี ไม่มีใครเหมือน5555

VIP Member

กำลังจะได้แต่งวันที่29 มีนาคมที่ผ่านมา แต่ก็มาติดกับสถานการณ์โควิด น้อยใจมากค่ะ555

เราก็แต่งตอนท้องได้3เดือนกว่าๆค่ะ ดีใจด้วยซ้ำที่มีพยานรักตัวน้อยอยุ่ในท้องค่ะ