34 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เป็นจ้า เวลาออกไปข้างนอกแล้วถ้าเห็นขนมวางอยู่ก็ต้องกินขนมก่อนหรือไม่ก็หยิบไปกินบนรถด้วย เห็นอะไรก็อยากกิน

เป้นจ้าไม่แพ้ท้องเลยยิ่งกินได้ทุกอย่างเห็นอะไรก้ออยากกินไปหมดค่ะ ไม่รุ้ว่าลงลูกหรือลงแม่555

นึกว่าแม่บ้านนี้เป็นอยู่คนเดียวกินทุกชม.เลยจ้า ถ้าท้องว่างมากๆจะมีอาการคลื่นไส้ทันทีจ้า

เป็นค่ะ ไตรมาส 2-3 กิน หิวทุก 5 นาที กินไม่อิ่มสักที งงเหมือนกัน ว่ากินอารายขนาดนี้

เป็นค่ะ ตั้งแต่เริ่มตั้งครรภ์ทาเลย ตอนนี้น้ำตาลเกิน จะโดนวัดน้ำตาล 3 ครั้งเลย

หิวบ่อยค่ะ พึ่งกินไปก็หิวอีก ท้องว่างก็คลื่นไส้ จะอ้วก แม่10w.ค่ะตอนนี้

เป็นเหมือนกันค่ะ กินจนแน่นท้องไปหมด เห็นไรอยากกินไปหมด

บ้านนี้มาเป็นตอน34วีคค่ะ หิวทั้งวัน ตอนนี้36วีคละ อืดมาก

VIP Member

เป็นเหมือนกันคะ พึ่งกินอิ่มเมื้อกี้ แปบๆหิวอีกละ

เป็นเหมือนกันค่ะแต่ย่าชอบว่าเดียวก็ปวดท้องนาน😆