แบบนี้ตั้งครรภ์มั้ย?

เรามีประจำเดือนวันแรกคือ 17 มีนาคม ประจำเดือนหมดประมาณ 21 มีนาคมค่ะ แล้ววันที่ 30 มีนาคมเราก็มีเพศสัมพันธ์กับแฟน(หลั่งใน) วันนี้ 5 เมษายน เรารู้สึกไม่ค่อยดีเท่าไหร่ คือหน่วงท้องน้อย ฉี่บ่อยด้วย จริง ๆ ไม่ได้ซีเรียสเรื่องตั้งครรภ์ เพราะตั้งใจอยากมีคนที่ 2 อยู่แล้วค่ะ ตอนท้องแรกเราไม่ได้สังเกตตัวเองขนาดนี้ ไม่รู้ว่าอาการตอนนั้นเป็นไง ตอนนี้กังวลกลัวจะเป็นอะไรเกี่ยวกับมดลูกมากกว่า ขอคำแนะนำด้วยค่ะ#ใครมีประสบการณ์ #ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่า #ตรวจก่อนประจำเดือนมา

2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

ตรวจค่ะตรวจ 😊

VIP Member

ลองตรวจดูค่ะ