25 ตอบกลับ

ถ้าน้ำหนักน้องตามเกณฑ์ก็คือปกติค่ะแม่ แม่บ้านนี้ ตอนท้องน้ำหนักขึ้นมารวมแล้วแค่ 8 โลเองค่ะ

บ้านนี้เข้าเดือนที่5น้ำหนักขึ้นแค่โลเดียวเอง ท้องก็ไม่ค่อยออกเหมือนกัน

บ้านนี้ท้อง 8 เดือน น้ำหนักขึ้น 2 โลเองค่ะ แต่ลูกเกินเกณฑ์แล้วตอนนี้🤣

ของเราขึ้น5โล จนคลอด น้องคลอดออกมาปกติทุกอย่าง ตัวไม่เหลือง นน. 2735

เราน้ำหนักรวมก่อนคลอดทั้งหมดขึ้นมา 9 โล ค่ะน้องคลอดน้ำหนัก 2830 ค่ะ

ตอนนี้เราท้องได้ 4 เดือนกว่าแล้วน้ำหนักเราลงมา 5 กิโลแพ้หนักมาก

บ้านนี้27w3d น้ำหนักยังไม่ขึ้นซักโลเลยค่ะแอบกังวลเหมือนกัน

ตอนแม่บ้านนี้ท้อง ท้องก็พึ่งจะมาออกตอน7-8เดือนเลยค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้น้ำหนักลด 4 โล แพ้หนักมาก นน. ขึ้นตอน 5 เดือนค่า

บ้านนี้ท้องใหญ่มากเเต่น้องออกมาตัวเล็กนิดเดียว