13 ตอบกลับ

28w5b บ้านนี้ก่อเป็นค่ะ ทรมานมากเดินนิดเดียวก่อเหนื่อย หายใจไม่เต็มปอด ถามหมอมาแล้วค่ะหมอบอกปกติ เพราะท้องเรามันขยายตัวค่ะ และอีกอย่างลูกน่าจะโดนปอดเลยหายใจลำบาก😊

บ้านนี้ หมอให้พกยาพ่นเลยค่ะ ... เป็นหอบอยู่แล้ว พอท้องนี่ยิ่งหนักเลยค่ะ

สู้ๆนะคุณแม่

บ้านนี้ก็เป้นค่ะ ยิ่งท้องใหญ่ยิ่งหายใจไม่ค่อยอิ่ม

ตอนท้องก็เป็นเหมือนกันค่ะพกยาดมทีละ3อัน5555

ตอนท้องก็เป็นค่ะ พกยาดมเหมือนกัน

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ต้องพกยาดม

บ้านนี้พกยาดมติดตัวตลอดค่ะ

นอนไม่หลับเหมือนกันมั้ยคะ

มีบ้างค่ะ บางทีปวดขา ต้องให้สามีลุกขึ้นมานวดให้

VIP Member

เป็นอยู่ค่ะ อึดอัดมาก

เป็นเหมือนกันจ้า