43 ตอบกลับ

สะดือแบบนี้ผู้ชาย น่าจะเป็นผู้ชายนะแม่

ขอบคุณ​ค่ะ​หญิงก็ได้ ชายก็ดีค่ะแม่ รอซาวรอบหน้า ขอให้น้องให้เห็นนะค่ะแม่ 😂😂🙏🙏

บ้านนี้ 34 w. ผญ. สะดือดำและปูดเหมือนกันจ้า

เช่นกันจ้า🥰

ปูดออกเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ได้ลูกสาว

ยินดี​ด้วย​นะจ้า​ ขอให้​น้อง​สุขภาพ​แข็งแรง​🥰🥰

บ้านนี้25w3d ลูกชายคะสะดือโบ๋ดำด้วยคะ

ใช่คะอยากให้น้องมีพัฒนา😍

VIP Member

บ้านนี้สะดือตื้นและดำมากค่ะแม่

บ้านนี้19Wยังไม่ใหญ่เท่านี้เลยจ้า

ท้องใหญ่ แต่แม่น้ำหนักไม่ขึ้นเลยค่ะ 😂😂

บ้านนี้ไม่ปูดจ้า เเต่โบ๋เเทน 😂😂

25 เเล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้สะดือลึกมากค่ะ ดำด้วย 18 w

ตอนท้องปูดมากเหมือนกันค่ะ 5555

อิอิ 😂😂

บ้านนี้ปูด ได้เพศหญิงคะ

ยินด้วยนะค่ะแม่ ขอให้​น้อง​สุขภาพ​แข็งแรง​นะ​คะ​🥰🥰