หลังทำ IUI ได้ 11 วัน ผลตรวจปัสสาวะ แชร์ข้อมูลค่ะ

เราทำ IUI รอบนี้คือรอบที่สองแล้ว รอบแรกลองตรวจตอนฉีดได้ 11 วัน ขึ้นขีดเดียว แล้วก็ไม่ท้อง รอบนี้ฉีดน้ำเชื้อไปเมื่อวันที่ 28 กุมภา มีไข่โต 3 ใบ น้ำเชื้อดีเลย หมอนัดตรวจเลือดวันที่ 14 มีนา แต่เราลองตรวจปัสสาวะดูก่อนวันที่ 11 มีนา ก็คือ 11 วันหลังฉีดเชื้อ แล้วขึ้น 2 ขีดภายใน 5 นาที กลัวจะเป็นผลลวงจากยากระตุ้นไข่จังค่ะ แต่เท่าที่อ่านเจอผลจากยากระตุ้นไข่จะอยู่ประมาณ 7-10 วัน มีใครมีประสบการณ์แบบนี้บ้างแล้วท้องบ้างมั้ยคะ

หลังทำ IUI ได้ 11 วัน ผลตรวจปัสสาวะ แชร์ข้อมูลค่ะ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ