63 ตอบกลับ

ในความผิดหวังเสียใจแต่ก็ยังมีสามีเคียงข้างขอให้ผ่านเรื่องร้ายๆโดยเร็วค่ะแม่

สู้ๆน่ะแม่ ให้แฟนหางานทำค่ะ พ่อกับแม่ต้องทำได้ เพื่อน้องค่ะ ✌🏼✌🏼

VIP Member

สู้ๆนะคะ.ของเราไม่ใด้ไล่เเต่เขาก้อไม่ใด้สนใจอะไรเราเหมือนกันคะ

ดีเเล้วค่ะที่กลับบ้านเราแม่ลองหางานที่พ่อถนัดไห้เค้าทำนะค่ะ

VIP Member

ไม่มีบ้านไหนจะเข้าใจเท่าบ้านเราหรอกค่ะ ไม่ไหวก็กลับบ้านนะคะ

สู้ๆนะคะ พิษจากโรคระบาดลำบากตามๆกัน เป็นกำลังใจให้ค่ะ

อยู่บ้านตัวเองดีกว่าค่ะ ดีที่แฟนอยู่ด้วย สู้ๆนะคะ

อย่างน้อยพ่อก็ไม่ทิ้งแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ

สู้ๆค่ะ อย่างน้อยสามีก็อยู่เคียงข้างเราค่ะ

สู้ๆนะคะ คิดซะว่ายังดีที่ยังมีแฟนอยู่ด้วย