134 ตอบกลับ

โฟเลต ค่ะ เป็นยาบำรุงเลือดทั้งแม่และเด็ก ป้องกันเลือดซีด

เราก้อซาวตอน 6w ก้ไม่เหนน้อง ไปซาวอิกทีตัวเบิ้มเลย ตอน12w

ขอบคุณค่ะ รอลุ้นอยากเห็นน้อง 🥰

โฟลิค (สำคัญสำหรับลูกมาก)ทานทุกวันนะกันแท้งกันพิการ

หนู6 week กำลังไปฝากครรภ์รอลุ้นจะได้อะไรกลับมาบ้าง อิอิ

รอลุ้นด้วยคะจะไปฝากเหมือนกัน

VIP Member

ฝากตอนท้องอ่อนจะได้โฟลิคเม็ดเหลืองอย่างเดียวจ้า

VIP Member

บ้านนี้ได้ แคลเซียม กับ เฟอลิซิก (บำรุงเลือด) ค่ะ 😊

ท้อง5วีคเห็นแต่ถุงค่ะ รอหน่อยน่ะ เรามาเจอตอน12w

เรา8วีคไม่เจอแม้เเต่ถุงตั้งครร กลุ้มใจมากค่ะ

VIP Member

ท้องแรกค่ะไม่มีความรู้เรื่องการตั้งครรภ์เลย

ตัวเดียวกันเลยค่ะ คลีนิคฝากที่เดียวกันด้วย 😁

ได้เหมือนกันค่ะ แต่ได้สองตัว ทานเช้ากับเย็น