มูกเลือด

เมื่อวานปัสสาวะปนเลือดไปหาหมอมดลูกเปิด 1 ซม. หมอให้กลับบ้าน เช้าวันนี้ มีมูกไหลปนมากับเลือดสีน้ำตาล แต่ไม่มีอาการปวดหรือเจ็บท้องถี่ๆ ไม่มีน้ำเดิน แบบนี้เราควรไปหาหมอไหมค่ะ

มูกเลือด
14 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

เราเป็นเหมือนแม่ เพิ่งกลับมาจาก รพ. อายุครรภ์ 40W+1 ปากมดลูกเปิด 1 cm. หมอบอกว่าถ้ามีเบือดออกเพิ่ม คือปกติเพราะมีการตรวจภายในไป ถ้ามีท้องแข็ง 1 ชม. เกิน 5 ครั้ง หรือมีน้ำคร่ำแตก ค่อยไปหาหมออีกที 😣😣😣😣

4y ago

ของหนูก่อออกมาเป็นแบบนี้ค่ะแต่ออกหลังคลอดค่ะ

ควรไป เพราะปากมดลูกน่าจะเปิดเพิ่มแล้ว

4y ago

รอคลอดลูกเลยค่ะ

หาหมอด่วนๆเลยค่ะ เลือดออกเยอะมาก

วันไปเลยค่ะแม่เพราะว่าเยอะแล้ว

4y ago

นอนรอคลอดเลยจร้า

VIP Member

คลอดรึยังคะ ตอนนี้ รออัพเดทค่ะ

4y ago

ค่าา

เก็บของแล้วไปหาหมอเลยคร้าาา

VIP Member

ไปเลยเเม่ ออกเยอะขนาดนี้

ควรไปหาหมอด่วนเลยนะค่ะ

TapFluencer

ไปหาหมอด่วนเลยจ้า

คลอดหรือยังคะแม่

4y ago

ขอบคุณค่ะ