เครียดมาก

เพ่งทราบว่าตัวเอง ตั้งครรภ์ ได้ 1 เดือน บอกฝ่ายชาย ฝ่ายชายเป็นคน อิสราเอวครึ่งดูไบ เขาไม่รับและให้เอาเด็กออก ต้อนนี้เครียดมากไม่รู้จะเดินไปทางไหนดี ตอนนี้อายุ เรา34 ปี แล้ว เครียดมาก ตัวคนเดียว ไม่กล้าบอกใคร เพราะกลัวจะไม่มีใครรับได้

17 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

34แล้ว ควรมีวุฒิภาวะและสามารถตัดสินใจได้เองแล้วนะคะ

รักษา ชีวิตคู่ไม่ได้. จบรักษาชีวิตลูกให้ดีค่ะ

สู้ๆนะคะ ลูกครึ่ง ลูกน่ารักแน่เลยค่ะ

สู้ๆนะค่ะอย่าเอาออกเลยส่งสารเด็กค่ะ

สู้ๆคะแม่ อย่าเอาน้องออกเรย

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆนะคะแม่