40 ตอบกลับ

บ้านนี้ซื้อใน ช้อปปี้จ้า เลือกร้านและดูรีวิวดีดีจ้า

ของเราสั่งในshopeeค่ะ หาดูได้นะคะคุณแม่ ของราคาถูกดีค่ะ

ขอบคุณนะคะ

เราไม่ชอบดูไลฟ์สดขาย เลยซื้อในชอปปี้เอาค่ะถูกดี

ปั้นปิ่น ฟอร์เบบี้ คะ คุณภาพดีราคาไม่แพงคะ

บ้านนี้ซื้อในshopeeค่ะ ถูกดี มีโค้ดส่งฟรีด้วยจร้า

VIP Member

ช็อปปี้คะมีให้เลือกเยอะ ราคาค่อนข้างถูกด้วย

VIP Member

ลองหาในshopee ค่ะแม่ ถูกและมีโค้ดส่งฟรีด้วยค่ะ

ต้องกดโค้ดไว้ก่อนค่ะ

เราช๊อปจากลาซาด้าค่ะ และก็เพจปั้นปิ่น

ชอปปี้จ้ามีให้เลือกหลายร้านและราคาถูก

เราสั่งใน shopee ค่ะ เปรียบเทียบราคาได้ด้วย