18 ตอบกลับ

คลอดเสร็จทำหมันเลยคะ เราคนนึงคิดว่า2คนพอ ตอนนี้มีคนเดียวน้องพึ่ง10เดือน คลั่งนอกตลอดเพราะไม่มีเงินซื้อยาคุมจะไปฉีดก็ไม่มีเวลาคะ

ยินดีด้วยค่ะ บำรุงดีๆนะคะท้องติดๆมีความเสี่ยงสูง ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และตัวเล็กนะคะ

สุ้ๆค่ะ บ้านนี้ก็เหมือนกัน คนแรกพึ่ง11เดือน ในท้องจะคลอดเมษานี้

บ้านนี้ก็ผ่าค่ะ แอบกลัวเหมือนกัน 😅

ยินดีด้วยน่ะค่ะแต่ก็เหนื่อยแทนยิ้มสู่ค่ะคุณแม่

บ้านนี้คนโตได้ 7 เดือน ตอนนี้ในท้อง 1 เดือนแล้วค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะ คิดเสียว่าเหนื่อยครั้งเดียว

เหนื่อยทีเดียวแม่ อยากมีบ้าง

VIP Member

ถือว่าได้เลี้ยงแฝดนะคะ 😂😂

เหนื่อยรอบเดียวแม่สู้ๆ

Super Mum

เหนื่อยทีเดียวค่ะแม่