231 ตอบกลับ

14 wk แล้วค่ะ น้ำหนักขึ้น 2 โลกว่าเอง #เป็นคนอ้วนเลยมองไม่ออกว่าท้องจริง หรืออ้วนกันแน่ 555

คนแรกเหมือนกัน ดีที่ว่าไม่แพ้เลย กินปกติ 😆

4กค.แม่กินเยอะจริงๆ555น้ำหนักก่อนท้อง56ตอนนี้ปาเข้า73แล้วจ้าาตอนนี้36+1น้ำหนักจะขึ้นไปไหน5555

กำหนดคลอดวันที่6ก.คแต่น้ำหนักแม่ขึ้นมา5โลท้อง2ท้องใหญ่มากเพราะน้ำหนักลงน้องเยอะด้วย

4ก.ค ค่ะแพ้ท้องยุเลยท้องออกนิดๆเหมือนคนพึงกินอิ่มๆอะแบบคนผอมกินอิ่มท้องก็จะออกนิดๆ

บ้านนี้9 ก.ค.ค่ะ ออกนิดเดียว กินน้อย เป็นลมบ่อย น้ำหนักน้อยหมอว่า555 พยายามเพิ่มอยู่

24 ก.ค. ค้ะ มีอาการ ปวดหน่วงๆด้วย ปกติไช่ไหมค่ะ ส่วนมาก จะปวดตรงกลาง กับด้านซ้าย ค้ะ

16 ก.ค.62ค่ะท้องยังไม่ออกเลยค่ะไม่มีใครรู้เลยว่าท้องขนาดท้องสองยังเล็กๆอยู่เลยค่ะ

วันที่17 ก.ค. ค่ะ ท้องเริ่มออกบ้างแล้วแต่น้ำหนักไม่ขึ้นเลยค่ะ แพ้เยอะมากค่ะ

บ้านนี้ กำหนดคลอด 23 กรกฎา 62 ค่ะ ตอนนี้จะเข้าสัปดาห์ที่12 ท้องเริ่มออกบ้างแล้วค่ะ

21กค จ้า ยังแพ้ท้องยุเลย กินอะไรก็ไม่ค่อยได่แม้แต่น้ำเปล่า อ้วกอย่างเดียว

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ สู้ๆค่ะ 😊😊