46 ตอบกลับ

สิ่งสำคัญคือเช็ดให้แห้งค่ะคุณแม่ บ้านนี้เคยเป็น แล้วไม่ใส่แป้งค่ะ

ลองใช้ตัวนี้ดูค่ะ ลูกสาวหน้าเป็นผด ซื้อมาใช้ เห็นผลนะค่ะ ลองดูค่ะ

ย่าซื้อแป้งฮิมารายามาคะคอน้องแดงหายแล้วแป้งช่วยดูดเหงื่อด้วยคะ

เป็นเชื้อราค่ะ อาบน้ำเสร็จต้องเช็ดให้แห้ง งดทาแป้ง ทายาฆ่าเชื้อ

VIP Member

ทาวาสลีนนะคะอย่าทาแป้งพยายามทำให้แห้งตลอดเวลาอย่าให้นมหยดใส่

ลูกบ้านนี้ก็เคยขึ้นที่คอค่ะ เลยพาไปหาหมอค่ะหมอจะให้ยามาทาค่ะ

เวลาอาบน้ำเสร็จคุนเเม่เช็ดให้เเห้งแแล้วทาเเป้งนิวบอนค่ะ

ต้มใบมะขามให้น้องอาบค่ะ บ้านนี้ก็เป็นแบบนี้เหมือนกันค่ะ

ต้องเช็ดให้แห้งและสะอาดไม่ทาแป้งที่ทำให้อับชื้นค่ะ

ที่บ้านเช็ดให้แห้งหลังอาบน้ำ ใช้วาสลีนทา หายเลยค่ะ