25 ตอบกลับ

ตกขาวค่ะเราตั้งแต่เข้า30วีคเป็นมาตลอดเลยจนตอนนี้35+1ก็ยังเป็นทุกวันอัลตร้าซาวด์น้ำคร่ำปกติค่ะ

ขอบคุณคะ ทางนี้27+4เองค่า

เป็นเหมือนกันค่ะเเต่ช่วงนี้ท้องเเข็งบ่ายๆกลัวอย่างเดียวน้ำคร่ำรั่วก็ไม่เเน่ใจค่ะ

ไหลเหมือนกันคะแต่สักพักมีแบบขาวขุ่นออกมาด้วยเลยโล่งใจกลัวเพราะยังไม่ครบกำหนดคลอด

เคยฟังหมอไลฟ์สดเขาบอกน้ำคร่ำรั่วจะออกเยอะกว่านี้นะคะ อันนี้เราว่าตกขาว

เป็นเหมือนกันค่ะ ส่วนใหญ่จะไหลช่วงตื่นนอน ไม่รู้ตกขาวหรือว่าอะไร

เป็นเหมือนกันค่ะนึกว่าเป็นคนเดียว

ที่เคยได้ยินมาถ้าน้ำค่ำได้ไหลแล้วจะลุกจะนั่งก็มีน้ำค่ำไหล่มาอีกค่ะ

สอบถามแม่ๆคะ นั่งอยู่แล้วมีน้ำไหลออกมาแบบนี้ควรไปหาหมอไหมค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะแต่ถ้าจะว่าน้ำคร่ำอายุครรภ์แค่16wเองค่ะทางนี้

เป็นเหมือนกัน นอนเล่นโทรศัพท์อยู่บางทีก็งงๆไหลมาตอนไหน

เป็นเหมือนกันคะ บางคนบอกฉี่เล็ดเราก็ไม่ได้ไปหาหมอ 🥹

รอวันนัดค่อยจะถามค่า😁