✖จบแล้ว🎁 อวดภาพคู่ลูก ลุ้นรับฟรี ผ้าอ้อมสำเร็จรูป รุ่น Gentle Plus จากแบรนด์ Bambies 3 รางวัล!

เนื่องจากในเดือนวันแม่นี้ มาโพสภาพคู่ลูกน้อยกันกันดีกว่าค่ะ! 😍 กติกาคือ ..... 1️⃣ กดเข้าร่วมกิจกรรม และทำตามเงื่อนไขทุกข้อได้ที่ https://community.theasianparent.com/contest/diaper-bambie-3/1184?lng=th 2️⃣ โพสต์ภาพคู่ลูกน้อย (คุณแม่ที่ยังไม่คลอดสามารถโพสรูปท้องได้นะคะ) ย้ำ❗ อย่าลืมทำการแชร์โพสกิจกรรมนี้ลงเฟสบุ๊คของคุณด้วยนะคะ! ร่วมกิจกรรม 16-22 สิงหาคม 2564 🎁 ลุ้นรับฟรี ผ้าอ้อมสำเร็จรูป รุ่น Gentle Plus จากแบรนด์ Bambies (แบมบี้ส์) 3 รางวัล

✖จบแล้ว🎁 อวดภาพคู่ลูก ลุ้นรับฟรี ผ้าอ้อมสำเร็จรูป รุ่น Gentle Plus จากแบรนด์ Bambies 3 รางวัล!
291 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

น้องไบร์ท 10 เดือน 20วันค่ะ ไปไหนไปด้วยตลอด ติดแม่มากถึงแม้จะหน้าตาเหมือนพ่อมากก็ตาม😅 ขอบุ้นรางวัลด้วยนะคะ น้องใส่ไซร์ xl ค่ะ❤️❤️❤️❤️

Post reply image
VIP Member

แม่นุ๊ก กับ น้องคชา อายุ 7 เดือน 16 วัน ที่สุดในหัวใจ ลูกชายสายหวาย น้องเป็นสาวก Sanrio ด้วยครับ #bambiesgentleplus #littletwinsstar ขอร่วมกิจกรรมด้วยคนนะครับ 💜

อ่านเพิ่มเติม

ท๊าดา เบบี๋ของแม่แม่💓💓 ขอให้แข็งแรงโตไวๆนะลูกกก ป.ล.สาย sanrioแบบแม่ๆ เห็นลิตเติ้ลทวินสตาร์แล้วกรี๊ดเลยค่ะ น่ารักมากกกกก

3y ago

น้องลลิณ 18 วันแล้วค่ะ แม่อดหลับอดนอนเพื่อเธอคนเดียว แต่แม่ก็เต็มใจที่จะอดนอน เพราะลูกคือของขวัญไม่ใช่ภาระ ❤️❤️❤️

รูปนี้ถ่ายตอนแม่พาผมไปเที่ยวคาเฟ่กลางทุ่งนาครับ (เที่ยวทิพย์ครับตอนนี้) ขอให้ทุกคนปลอดภัยห่างไกลจากโควิดนะครับ

ลูกชาย2คน คนแรกอายุ1ปี6เดือน คนที่2อายุ4เดือน น้องแฮรี่และน้องออดี้ค่ะ วัยกำลังซนเลยค่ะ ดวงใจของแม่รักที่สุดค่ะ

เจ้าคือแก้วตาดวงใจของแม่ และพ่อ รอลุ้นเพศ รอวันที่เจ้าลืมตาขึ้นมาดูโลก ขอให้ลูกแม่สมบูรณ์แข็งแรง คลอดง่ายนะคะ

VIP Member

ตอนนี้ลูก แปดเดือนแล้วค่ะ พ่อเห่อหนักมาก อยากเจอมาก คุยทุกวัน ขอให้หนูแข็งแรง สมบูรณ์นะลูก เดี๋ยวก็เจอกันแล้ว

น้องนิตา 1เดือน29วัน ขอลุ้นด้วยคนนะคะ แม่อยากเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้ลูกน้อย แม่อยากเห็นลูกน้อยมีสุขภาพแข็งแรง

น้องกันต์กับแม่คับตอนนี้ได้8เดือนแล้วตอนนี้ฟันขึ้น1หน่อแล้วคับผมชอบแกล้งแม่คับผมจะไม่ยิ้มถ้ามีกล้อง🧒