156 ตอบกลับ

แข็งแรงเร็วๆน่ะคะตัวเล็ก เป็นกำลังใจให้ทั้งคุนแม่และต้วเล็กน่ะคะ

สู้ๆนะคะ ขอให้น้องแข็งแรง เป็นกำลังใจให้นะคะ น้องเข้มแข็งมากๆค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องปลอดภัยและแข็งแรงค่ะ สู้ๆนะคะคุณแม่

สู้ๆนะลูกหนูเก่งมากเลยหายเร็วๆนะคนเก่งเป็นกำลังให้แม่ด้วยนะคะ

ขอโทษนะคะแม่ ทำไมทาง รพ ที่คลอดเค้าไม่รักรักษาอะไรเลยหรอคะ สู้ๆ

น้องเก่งมากๆ ขอให้น้องหายและขอให้แม่หาที่รักษาน้องได้ไวๆนะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะคุณแม่ ขอให้น้องแข็งแรง​เร็วๆค่ะ ✌️✌️✌️

VIP Member

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงปลอดภัยไวๆนะคะ

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะแม่ ขอให้น้องหายเร็วๆแข็งแรงไวๆนะลูก💗

โรงพยาบาลเด็กราชวิถีค่ะ ให้โรงพยาบาลปัจจุบันส่งตัวดูค่ะ