156 ตอบกลับ

คุณแม่ ให้ญาติๆติดต่อขอให้ รพ.ช่วยส่งตัวไปรักษาที่ ศิริราช รามา จุฬา ลองดูนะคะ ขอให้หนูแข็งแรง หายไวๆน๊า

โถลูก อ่านแล้วน้ำตาไหล สู้ๆนะคะแม่ น้องเค้ายังสู้ที่จะอยู่กับแม่ แม่อย่าท้อนะคะ สู้ๆค่ะ

พระคุ้มครองน่ะลูก อดทนสู้เพื่อให้หนูได้เติบโตเป็นเด็กร่างกายแข็งแรงและสมบูรณ์น่ะ

โรงพยาบาลเด็กตรง อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ ค่ะแม่ ขอให้น้องหายไวๆ สุขภาพเเข็งเเรงนะคะ

ขอให้น้องแข็งเเรงสมบูรณ์ในเร็ววันค่ะ น้องเก่งมาก คุณแม่ก็เก่งค่ะ สู้ๆแม่

สู้ๆนะค่ะแม่ด้วยความเป็นแม่อยากให้ลูกหายลูกดีขึ้นขอให้น้องหายดีนะค่ะ❤️

เป็นกำลังใจให้ทั้งคู่นะคะ ขอให้ตัวเล็กและคุณแม่แข็งแรงในเร็ววันนะคะ

VIP Member

สู้ๆ นะคะ แม่ลองไป รพ.เด็ก ดูนะคะ เคยไปเด็กมีปัญหาหนักๆ หายกันเยอะนะคะ

สู้ๆๆนะคะ ขอให้น้องแข็งแรงเร็ววันด้วยค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะแม่

แม่ลองสอบถามคุณหมอที่โรงบาลที่คุณแม่คลอดน้องดูค่ะให้หมอช่วยหาให้