197 ตอบกลับ

บ้านนี้ขึ้นหลังเต๊มเลยค่ะ หน้าอกนิดหน่อย ท้องก็นิดหน่อยค่ะ

เหมือนกันค่าา ทั้งหน้า หน้าอก หน้าท้อง หลัง ลูกจัดเต็มมากแม่

เหมือนกันเลยค่ะแต่ก่อนไม่เคยเปนเลยพอท้อง จัดเต็มมาเลยค่ะ

แม่บ้านนี้ลูกน่ารัก เขากลัวแม่ไม่สวย มีแค่หน้า1-2เม็ดเอง🥰🥰

บ้านนี้เป็นแถวราวเต้านม และต้นคอหลังค่ะ ตอนนี้หายแล้วค่ะ

แม่บ้านนี้ ขึ้นหน้า เป็นสิวทั้งหน้า ได้ลูกสาว ตอนนี้ 31วีค แลว

ลุ้นมากจะขึ้นหน้ารึป่าว ตอนนี้ขึ้นเเค่ต้นเเขนแผ่นหลังเเล้วก็หน้าอก

น้องผู้ชายใช่มั้ยคะ เป็นเหมือนกันเลย เละทั้งหลังเลย

ยังไม่รู้เพศเลยคะ ใจอยากได้ผู้ชายพอดีเลย55🥰

VIP Member

เป็นเยอะมากๆเลยค่ะแม่ สู้ๆนะคะ เด่วคลอดแล้วก็จะหายไปค่ะ

บ้านนี้หลัง น่าอก หน้าท้อง มาเต็มเลยค่ะ แต่ทนไหวเพื่อลูก

เป็นเยอะจังเลยคะแม่ บ้านนี้ก็เป็นแต่ตอนนี่บางลงแล้วคะ