197 ตอบกลับ

VIP Member

โอยสงสารคุณแม่ เห็นแล้วรู้สึกคันๆแทนค่ะแม่ อดทนเพื่อตัวน้อยนะคะ คลอดแล้วค่อยกลับมาสวยนะคะ 🥰

งดกิน หวาน เห็ด ขนมปัง ผลไม้หวาน เบอเกอรี่ คะ บ้านนี้ หายสนิทเลย กินน้ำเปล่ามากมาก ผักปั่น ตลอด

เป็นเหมือนกันค่ะ. ทั้งคอทั้งแขนทั้งหน้าทั้งท้องขึ้นทุกที่ค่ะ จะ8เดือนแล้วก็ยังขึ้นไม่หยุด

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ​ แต่นิดหน่อย​ เคยแกะเคยเกาแล้วขึ้นเพิ่ม​ เวลาคันเลยใช้แป้งเย็นทาเอาค่ะ😂

บ้านนี้ที่หลังไม่ค่อยมี แต่ที่หน้า คือมาทุกรูขุมขนเลยค่ะ เป็นเศร้าใจ ใช้ครีมไรก็ไม่ได้

บ้านนี้ทั้งหน้า ทั้งหลัง น่าอก😣😣😫 เริ่มพังตั้งแต่4เดือน จนจะคลอดเดือนน่าแล้วคะ เครียดมาก

ได้ผู้ชายจ้า ลูกชายทำพิษมาก ไม่มีเคราเดิมเหลืออยุ่เลย ไปไหนไม่มีใครจำได้ คนละคนเลยคะ

ได้ลูกชายหรือเปล่าคะ ตอนเราท้องลูกชาย สิวหัวเเข็ง สิวอักเสบ ขึ้นเต็มหลังแบบนี้เลย

VIP Member

สุดๆเลยแม่ๆ นี่กะเพิ่งจะหาย แต่ก็ยังไม่หายขาดมีคันบ้างเป็นบางวัน สู้ๆเพื่อลูกคะ

เป็นนิดเดียวเครียดแล้วเห็นแม่บ้านนี้เครียดแทนสู้ๆนะค่ะคลอดค่อยรักษากัน☺️☺️

เป็นเหมือนกันคะ ตอนนี้ตลอดแร้วรอยดำๆๆเต็มหลังยุ่เรย ยังไม่หายคะ ไม่รุ้จะหายไหม