197 ตอบกลับ

VIP Member

เห็นแบบนี้ละยอมเลยค่ะ ของเรานี่ชิดซ้ายเลย

เป็นเหมือนกันค่ะ ทั้งตัวแต่ไม่ขึ้นหน้าค่ะ

บ้านนี้ก้ขึ้นเหมือนกันค่ะ แต่ไม่เยอะมาก✌️

ของเราขึ้นหน้าผาก คอและพุงจ้า ได้ลูกสาว🥰🥰

เราเช็ดด้วยแอลกอฮอลหลังอาบน้ำ เบาลงอยู่นะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แต่น้อยกว่าหน่อย

เคยเปน​เหมือน​กันคะตอนนี้39+ละผื่นหายเองคะ

สู้ๆค่ะตอนท้องเราก็เป็น พอคลอดหายเกลี้ยง

บ้านนี้ขึ้นหลังนิดหน่อยขึ้นออกกะท้องค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ทรมานมาก แต่ทนได้ค่ะ