ซาวด์เพศลูก

เดิมทีเราฝากท้องที่ต่างประเทศค่ะ ซาวด์เห็นเพศตั้งแต่16วีคว่าผู้ชาย และซาวด์ทุกครั้งก็ผู้ชาย เปลี่ยนกี่คลินิคก็ยังเห็นเป็นชาย. ล่าสุดก่อนกลับมาไทย ตอน27วีค ไปซาวด์4มิติ หมอก็ยืนยันว่าชาย แต่พอกลับมาไทย หมอบอกว่าจากประสบการณ์ขอเดาว่าหญิง เพราะน้องอยู่ท่าก้น ดูยาก ตอนนี้32วีค พึ่งไปซาวด์มาวันนี้เอง อยากถามคุณแม่ๆว่า มันมีโอกาสเป็นไปได้ไหมคะที่น้องจะกลายเป็นเพศหญิง เครื่องที่หมอซาวด์วันนี้คือเครื่อง2มิติค่ะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

มีโอกาสเป็นได้ค่ะ