56 ตอบกลับ

รู้แล้วก็ควรฝากเลยค่ะแม่ ทำไมต้องรอให้ครบสองเดือน

หมอนัด 2ธค.แล้วค่ะ อาจจะอธิบายผิด หมอบอกว่านัดรอบหน้าถ้าเจอหัวใจน้อง สามารถฝากครรภ์ได้เรยค่ะ เพราะซาวด์ตอนนี้อาจจะยังไม่เจอค่ะ แต่ทานโฟลิกรอแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

ฝากได้เลยค่ะแม่ ไม่ต้องรอจะได้ทานยาบำรุงน้องเลย

หมอนัด 2ธค.แล้วค่ะ อาจจะอธิบายผิด หมอบอกว่านัดรอบหน้าถ้าเจอหัวใจน้อง สามารถฝากครรภ์ได้เรยค่ะ เพราะซาวด์ตอนนี้อาจจะยังไม่เจอค่ะ แต่ทานโฟลิกรอแล้วค่ะ ขอบคุณค่า

ดีใจด้วยคะ รีบฝากครรภ์นะคะ จะได้ยามาทานคะ

VIP Member

จริงๆฝากได้เลยนะคะ เรารถ้ตอน 5 วีค ก้ฝากเลย

VIP Member

ไม่ต้องรอนะคะไปฝากครรภ์ได้เลยจะได้ยาบำรุง

หมอนัด 2ธค.แล้วค่ะ อาจจะอธิบายผิด หมอบอกว่านัดรอบหน้าถ้าเจอหัวใจน้อง สามารถฝากครรภ์ได้เรยค่ะ เพราะซาวด์ตอนนี้อาจจะยังไม่เจอค่ะ แต่ทานโฟลิกรอแล้วค่ะ

VIP Member

ฝากครรภ์ตั้งแต่ที่ทราบว่าท้องได้เลยค่ะ

ทำไมต้องรอ 2 เดือน ถึงจะฝากล่ะคะ

ยินดีด้วยค่ะ รีบฝากเลย

แม่มีอาการอะไรบ้างค่ะ

ยินดีด้วยจ้าาาา