49 ตอบกลับ

ไม่แพงคะ แต่จะได้เนื้อผ้าเกรดผ้าตามราคาถ้าอยากได้ผ้าดีๆแยกซื้อดีกว่าคะ แต่เสื้อผ้าเด็กใส่แป๊บเดียวก็ใส่ไม่ได้แล้ว ซื้อแพงก็เสียดายเงินคะ บ้านนี้ยังหาเอฟของมือ2เลย อิอิ

VIP Member

ไม่แพงหรอกจ้า แต่ซื้อเสื้อผ้าเด้กก่อนคลอดน้อยๆหน่อยเพราะเด็กโตเร้ว บ้านนี้กะจะหาซื้อเซต3,000 คลอดออกมาลูกน้อยก้ใส่ได้3เดือนละจ้า

ดูเกรดของด้วยนะคะ ส่วนตัวถ้าซื้อรวมๆมาแบบนี้ พวกผ้าอ้อมจะอีกเกรดเลย เนื้อผ้าไม่ดี ถ้าเราเลือกแยกจะได้ของที่ถูกใจกว่า

ไม่แพงค่ะ ถ้าไม่มีเวลาซื้อเป็นเซตก็สะดวกดี ถ้ามีเวลา ซื้อแยกเอาเองดีกว่าค่ะ มีหลายเพจราคาถูก โชปี้ ลาซาด้าก็ถูกมากๆ

ซื้อแยกดีกว่าคะแม่ เพราะบางทีแบบเซตอาจจะไห้ของไม่สวย แนะนำร้านนี้นะคะแม่ ถูกมากก ส่งใว แถมผ้าดีด้วยคะ

ถูกค่ะ แต่ถ้าเราชื้อเองเราจะไปเลือกเสื้อผ้าและดูเนื้อผ้าว่านุ่มดีไหม เนื้อผ้าไม่ดีลูกอาจจะแพ้ได้

ซื้อแยกชิ้นดีกว่าค่ะเราเลือกได้ว่าอันไหนควรซื้อมากซื้อน้อยในช็อปปี้มีให้เลือกเยอะมากค่ะ

ไม่แพงนะคะ แต่บ้านนี้ซื้อแยกรวมๆแพงกว่าซื้อครบเซทแถมยังได้ของไม่ครบอีกด้วย😂

ไม่แพงค่ะ แม่บ้านนี้ซื้อแยก ของประมานนี้3พันกว่าบาทค่ะ

ไดโนคิดส์ ดูไลฟ์ได้เลยค่ะ ของถูกค่ะ f มาเยอะ

ใช่ค่ะของเขาคุณภาพจริงๆค่ะแม่ก็ซื้อมาเกือบครบแล้วค่ะ คอนเฟิมผ้าดีร้านนี้ยิ่งถ้าบอกว่าพรีเมี่ยมเกรดอองฟองคือตริงค่ะ